SC Eltersdorf |
1-4 |
DJK Ammerthal |
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
2-0 |
เอสวี ฮอร์น |
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี |
3-3 |
เอฟซี วราทิมอฟ |
เอสเฟา รีด บี |
1-0 |
เอสวี โกรดิก |
Weinland Gamlitz |
0-0 |
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
Traiskirchen |
vs |
ASV Siegendorf |
รัวฟอส |
0-0 |
Toll |
DSC Mithlinger Fenster |
vs |
คัพเฟ่นเบิร์ก |
ไบรน์ |
1-1 |
วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
FCM Traiskirchen |
2-1 |
ASV Siegendorf |
สโลวัคโก้ (ญ) |
4-0 |
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) |
คองสวิงเกอร์ |
2-0 |
Gjøvik-Lyn |
เฮอฟอล์จ โคเก้ |
1-2 |
ฮิลลิร็อด |
เอสวี ดานูบ |
1-3 |
ASV Bruck |
เวนด์ซีเซล |
3-2 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
ลิงโคปิ้ง (ญ) |
3-1 |
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
เฮลซิงกอร์ |
vs |
เอบี โคเปนฮาเกน |
FC Preussen Espelkamp |
0-1 |
บีเอสวี เรห์เด้น |
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
4-0 |
SV Schwechat |
เอฟซี เฮลซิงกอร์ |
5-2 |
เอบี โคเปนฮาเกน |
SK Furstenfeld |
0-0 |
UFC Fehring |
เรซซิ่ง ยูเนียน |
0-0 |
จิวเนสเซ่ |
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ |
4-1 |
ASK Mochart Koflach |
SV Heiligenkreuz |
4-1 |
Usv Mettersdorf |
โบฮีเมี่ยนส์ |
1-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
ทีพีเอส ตูร์คู |
0-0 |
ซัลปา |
โอลิมเปีย อาซันซิออง |
2-1 |
Sportivo Ameliano |
เซอร์โร ลาร์โก |
1-2 |
อินสติทูโต เด คอลโดบา |
เซอร์โร ลาร์โก(N) |
0-0 |
Instituto AC Cordoba B |
โมนาร์คัส โมเรเลีย |
2-1 |
ซานโตส ลากูน่า |
โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
vs |
แฮมิลตัน โอลิมปิค |
โกลด์ โคสต์ ไนท์ |
2-0 |
Newcastle Olympic FC |
ซิกม่า โอโลมุช บี |
10-0 |
Sumperk |
พริสตีนา |
2-0 |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(N) |
2-2 |
บาเต้ โบริซอฟ |
กราเซอร์ เอเค(N) |
1-2 |
เอสซี คาลสดอฟ |
Tiszaujvaros |
1-3 |
Jaszberenyi FC |
อาร์ก้า กดิเนีย |
1-1 |
จีเคเอสเบลชาโตว์ |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
8-0 |
TJ Dvur Kralove |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
5-1 |
Lachabadisilahua |
บีเนโซว |
3-3 |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
Brandys Nad Labem |
vs |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) |
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
2-0 |
Wisla II Plock |
FK Bumprom |
vs |
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
Brandys Nad Labem |
2-1 |
FK Admira Praha B |
Runaway Bay Green |
0-0 |
คูเมรา |
IMT Novi Belgrade |
0-0 |
Mladost Novi Sad |
Ceska Lipa |
vs |
Sparta Kutna Hora |
สปาร์ตาปราก 2 |
vs |
SK Cesky Brod |
UFC Nagykanizsa |
1-2 |
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี |
ทริเน็ค |
3-2 |
ฮลูชิน |
Haskovo |
1-2 |
FC Zagorets |
โอปาว่า |
3-5 |
ยูนิโก้ |
HFC Hummene |
2-1 |
Spisska Nova Ves |
ลิงบี้ |
3-3 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
4-0 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
Radnik Sesvete |
vs |
Kustosija |
เอฟซี กากรา |
0-2 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
เฟริส เวียนนา 1894 |
vs |
เอสเค ลิเซน |
Nagykanizsai TE 1866 |
vs |
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี |
ฮูเมนเน่ |
vs |
Spisska Nova Ves |
เลช พอซนาน 2 |
vs |
Unia Janikowo |
KP Starogard Gdanski |
1-2 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
อัสติ นาดลาเบม |
3-0 |
เอฟซี ปิเซ็ค |
เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์ |
2-0 |
Kustosija |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
3-1 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
โคลดิ้ง |
2-3 |
เฟรเดอริเซีย |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
2-1 |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
7-0 |
เอสเบิร์ก |
พุชช่า นิโปโลมิเช่(N) |
2-0 |
การ์บาเนียกราโกล |
เอฟซี เทลาวี |
4-0 |
เอฟซี เชอวาร์เดนิ |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
2-0 |
เทปลิซ บี |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
3-0 |
ลาฟนิทซ์ |
วิดซอว์ ลอดส์ |
vs |
KP Calisia Kalisz |
บอลเทค จีเนีย |
3-2 |
KS Wierzyca Pelplin |
Rakosmenti KSK |
3-3 |
BKV Elore |
เอฟเค โคซิค |
3-0 |
พาริซอน บาดิจอฟ |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม(N) |
5-2 |
วิโซซิน่า จิคลาวา |
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา |
3-1 |
FC Strani |
LKS Goczalkowice Zdroj |
1-3 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ |
ฟาสตาฟ ซลิน |
4-0 |
เอฟเค เซนิก้า |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา |
2-0 |
SC Sopron |
ไวสคอป |
2-2 |
สโลแวน โรซิค |
โปโลเนีย ไบตอม |
4-1 |
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ |
บีเค เฟรม |
2-1 |
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
1-0 |
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว |
บีเค เฟรม |
vs |
เอชไอเค |
เอชเจเค เฮลซิงกิ |
0-2 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
โลคาร์โน |
0-3 |
เบลลินโซนา |
บลานส์โค |
2-1 |
เอสเอฟเค โชวิน่า |
เอฟซี โกเมล |
2-1 |
สลาเวีย โมซีร์ |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด |
2-0 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
1-1 |
โปกอน เซซิน 2 |
รีดอมเลีย(N) |
4-2 |
สตวร์มกราซ |
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
3-1 |
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
vs |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
Sokol Dolna Zdana |
0-0 |
เคเอฟซี โคมาร์โน |
บรอนชอยจ์ |
1-1 |
ริงสเตด |
โฮโบร |
2-0 |
ทิซเตด เอฟซี |
ยูลเลิร์น เอฟซี |
4-0 |
ฟริกก์ |
เอ็นเคโอซีเยค 2 |
0-0 |
Bijelo Brdo |
เคเอส พอลโควิค |
0-1 |
Gawin Sleza Wroclaw |
ไนโคบิ้ง เอฟซี |
0-1 |
นาเอสเวด |
ไอสโวล์ดไอเอฟ |
0-2 |
โกรลุด |
ออร์ไกร์ท |
2-2 |
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ |
ฮัมมาร์บี้(ญ) |
8-0 |
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) |
ฮอลเบค |
1-1 |
บี 73 สลาเกลเซ่ |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
6-1 |
SC Bruck An Der Mur |
MSK Puchov |
vs |
โดลนีย์ กูบิน |
เคทีพี ค็อตก้า |
1-2 |
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
SK Kosmonosy(N) |
5-1 |
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ |
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ |
3-1 |
Orleta Radzyn Podlaski |
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) |
0-0 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
แลนด์สโครน่า |
3-0 |
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค |
ฮาล์มสตัด |
0-1 |
วาลเบิร์ก เอฟซี |
นอร์บี้ ไอเอฟ |
1-2 |
อัตซิคเท็นส์ บีเค |
สปาร์ตาปราก 2 |
2-0 |
โลโค ทาวิน |
โนท็อดเด้น เอฟเค |
vs |
ฟอลโล่ |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
2-2 |
บี 93 โคเปนเฮเกน |
เลช พอซนาน |
0-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
vs |
ซีมปิน ไมชาโลวี |
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค |
0-3 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
พีริน บลากอเยฟกราด |
6-0 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
ลิเท็กซ์ โลเวช |
1-1 |
Yantra Gabrovo |
ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
3-2 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค |
1-0 |
เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
4-0 |
ราดอมเมียร์ก ราดอม |
Orn-Horten |
4-1 |
ฟลินท์ |
เอฟซี โคเปนเฮเกน |
3-0 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 |
6-2 |
TSV Schwaben Augsburg |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
3-0 |
SV Bevern |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
1-2 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
5-0 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
4-0 |
TSV Bordesholm |
FC Eddersheim |
1-3 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
1-3 |
Podhale Nowy Targ |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
1-2 |
KF Ballkani |
เอฟซี มาริอูพอล |
2-2 |
เอฟเค วอซโดวัค |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
0-3 |
แชมร็อค โรเวอร์ส |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
2-0 |
Rudar Prijedor |
โคลดิ้ง บี (ญ) |
2-2 |
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) |
คาเมนิคา-ซาซ่า |
1-0 |
เอฟเค โอโซโกโว |
จีเคเอสเบลชาโตว์ |
vs |
LKS Lagow |
Jarota Jarocin |
3-2 |
สเตล บิเซค |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
5-0 |
ทแซร์สโค เซโล |
ฮอนก้าเอสพู |
0-1 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
vs |
โอโตรโควิซ |
กาเซียนเท็ป B.B. |
1-0 |
Gjilani |
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า |
2-2 |
โคเบรลัว |
NK Dubrava Zagreb |
4-0 |
เอ็นเค โอปาติยา |
เฟเคิล |
1-0 |
เอฟเค ชคูปิ |
Glogovia Glogow Malopolski(N) |
2-5 |
Czarni Polaniec |
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) |
1-1 |
ยูเมีย ไอเค (ญ) |
เอฟเค 2000 |
2-1 |
ฮิลลิร็อด |
บาด วิลเบล |
2-5 |
FSV Fernwald |
เฟริส เวียนนา 1894 |
0-1 |
WSG Hertha Wels |
SV Dellach Gail(N) |
0-0 |
เอสเค มาเรีย ซาล |
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
2-3 |
โฮลสไตน์ คีล 2 |
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ |
0-2 |
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
1-1 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
vs |
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น |
SV Eichede |
2-3 |
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ |
ไอเค บราเก้ |
0-0 |
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) |
5-1 |
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
2-0 |
เฮชบี โคเก(ญ) |
Boldklubben AF 1893 (w) |
vs |
นอร์ดเยลลันด์(ญ) |
บาลินเกอร์ |
2-2 |
ทีเอสจี บาลินเก้น |
โคลบอทน์ (ญ) |
1-0 |
Ovrevoll Hosle(w) |
กัซเทป |
1-0 |
อัลตินอร์ดู |
Jednota Banova |
2-1 |
เอฟเค เบลูซา |
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ |
2-2 |
เอฟเค โอครีด 2004 |
Dellach/Gail |
vs |
เอสเค มาเรีย ซาล |
พีเอสวี เวียนนา |
2-3 |
ASV Spratzern |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
1-1 |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
Stadlau |
2-2 |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
ปาร์ดูบีตเซ |
4-1 |
ดูก้า ปรากซ์ |
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
0-1 |
Goppinger SV |
Voska Sport |
vs |
เรโนวา |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
1-4 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
ไพรบราม |
1-1 |
เอฟเค คราลุฟ ดวูล |
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
14-0 |
TSV Karlburg |
TSV Schwabmunchen |
0-5 |
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ |
vs |
สค็อปดี้ เอไอเค |
โมสส์ |
3-0 |
สปินท์ เจลอย |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) |
vs |
โอเรโบร (ญ) |
BK Hacken (W) |
6-0 |
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
1-1 |
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส |
ราสนิกีร์ ไนร์ |
1-0 |
สปาร์ตัก วาร์นา |
โรอาร์ (ญ) |
0-0 |
วาเลเรนก้า (ญ) |
เอสเค ซาปี้ |
vs |
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว |
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
4-1 |
Siegburger SV 04 |
เออเฮิสกี้ บรอด |
1-2 |
ซลิน 2 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
3-0 |
วินด์ยาร์ต |
AS Garde Nationale |
0-0 |
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี |
ซัลปา |
1-2 |
พีเค-35 วานตา |
เรนาเต้ (ยู 19) |
3-2 |
Seregno U19 |
SS Turris Calcio U19 |
3-1 |
AS Fidelis Andria U19 |
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) |
1-3 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
5-3 |
Hertha Wiesbach |
เอ็นดี กอริก้า |
0-1 |
สตวร์มกราซ |
ดินาโม ทบิลิซี |
1-1 |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
2-2 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ |
Latina U19 |
3-1 |
ปอนเตเดรา(ยู 19) |
ทารันโตสปอร์ต(เยาวชน) |
0-0 |
เมสซีนา (ยู 19) |
ซังค์ เพาลี 2 |
2-4 |
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
เอฟซี โคเปอร์ |
3-1 |
เอ็นเค ครักคา |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี |
vs |
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
เอฟซี เครย์ |
0-2 |
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ |
ยูเอ็น เกียเจง 97 |
2-1 |
โฟล่า เอสซ์ |
ซองน์ดาล |
3-0 |
โฮดด์ |
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
1-1 |
ตอร์ปิโด มอสโก |
มอลล์บี้ เอไอเอฟ |
1-0 |
บีเค โอลิมปิค |
คูคาริคกิ สตานคอม |
vs |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ |
5-3 |
Jeziorak Ilawa |
ราปิด เวียนนา |
1-0 |
เทรนซิน |
ลองฟอร์ด ทาวน์ |
1-6 |
เดอร์รี่ ซิตี้ |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-1 |
ดันดาล์ค |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
1-0 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด |
บัลติก้า |
0-1 |
เอฟเค โซชิ |
ฮิตตาร์พีเอส ไอเค |
0-4 |
เฮลซิงบอร์ก |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
3-2 |
วิสลา พูลาเว่ |
เชลบอร์น |
5-2 |
ยูซี ดับลิน |
ไบรน์ |
0-0 |
วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) |
0-4 |
SK Brann (W) |
อันตัลยาสปอร์ |
0-0 |
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
1-0 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า |
โทบอล คอสตาเนย์ |
0-3 |
เบรกัลนิก้า สติป |
VfR Mannheim |
0-0 |
ฟอร์ซไฮม์ |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
2-3 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
แจส พอริ |
0-0 |
ทีพีเอส ตูร์คู |
เวเลซ |
3-4 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
3-1 |
บรอมมาปอจคาร์น่า |
คอร์ก ซิตี้ |
1-1 |
ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) |
0-1 |
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
ปาร์ดูบีค บี |
1-2 |
เอฟเค นาชอด-เดสเน่ |
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค |
1-3 |
Throttur Vogur |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
2-3 |
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส |
มาริบอร์ |
2-2 |
เลฟสกี้ โซเฟีย |
Treaty United |
0-3 |
แชมร็อค โรเวอร์ส |
Dobre Miasto |
3-2 |
ฮูราเกน โมรัค |